Freemason Wachungaji Manabii Hatari Zaidi Tanzania Hawa Hapa

Freemason Wachungaji Manabii Hatari Zaidi Tanzania Hawa

Freemason Wachungaji Manabii Hatari Zaidi Tanzania Hawa

#sirizabongo. Watumishi wa mungu wakiwemo maaskofu, manabii, wachungaji na walimu wa neno la mungu wapo vizuri na lile neno wanalolihubiri kwamba, kwa mungu kuna raha. kwa mungu kuna maisha mazuri na mtu akiyataka ampokee mungu awe bwana na mwokozi wa maisha yake ndipo atafaidi nchi ya maziwa na asali. Wachungaji, wainjilisti, mitume, manabii na watu mmoja mmoja kama washiriki wa upande wa mungu. shetani amekuwa akiwaita mawakala wake kuwa ni illuminati na freemason ambao hata hivyo hujigeuza na kujiita kama wachungaji, wainjilisti, mitume manabii kumbe kwa ndani ni mbwa mwitu wakali. nitapaje kuwatambua freemason na. Hizi story zimekuwa ya kushtua sana kwangu japo mambo kama haya nlitegemea sana kuyaskia leo katika pitapita za mitandaoni nikaliona hii habari ya wachungaji mafreemason, kwakweli inashtua sana na sasa wakristo na wafuasi wa madhehebu yote inabidi kuwa makini sana na hii hali tusije tukajikuta tunajutia maisha yetu baadae,, biblia imeandika kuwa watatokea manabii wa uongo na wengi watakuja kwa. Zaidi ya hapo hakuna mahubiri zaidi! labda hapo yatafuata mahubiri ya kichwani ya kufoka (kukoroma) pasipo na maandiko! 10. wengi wao hawajui nini maana ya utume ki biblia wala hawajui maana ya unabii ki biblia. hata ukimuuliza juu ya yesu anaweza hata kukujibu kwamba yesu siyo mungu! ndiyo maana kwa hapa tanzania mitume wengi na manabii ndiyo.

Hawa Hapa Wasanii Waliosikilizwa Zaidi 2019 Lemutuz Blog

Hawa Hapa Wasanii Waliosikilizwa Zaidi 2019 Lemutuz Blog

Freemason, uchawi vyateka makanisa bongo. july 12, 2019 by global publishers. dar es salaam: siku za mwisho watatokea manabii wengi wa uongo!ndivyo unavyoweza kusema kutokana na maandiko yaliyopo kwenye biblia takatifu kwani kwa sasa hali ni mbaya makanisani, amani limedokezwa. Namba za organizer wa tb joshua hapa tanzania. asante boss na kama unaweza nisaidia zaidi in box hawa kama nawezapata majina au kama una experience kidogo unipe. Wiki hii huwa ya kipekee sana hivyo misheni ya mwanga, kigoma mjini waliazimia kuwa kila mahali (kanisa) litahudumiwa na kijana kwahiyo ev eliazel alihudumu kanisa la fpct magera, bangwe https.

Hawa Hapa Madiwani Wa Chadema Waliohamia Ccm Wakipeana

Hawa Hapa Madiwani Wa Chadema Waliohamia Ccm Wakipeana

Freemason?? Wachungaji Manabii Hatari Zaidi Tanzania Hawa Hapa

sirizabongo. sirizabongo. sirizabongo. luka 11:49 kwa sababu hiyo hekima ya mungu ilisema, nitatuma kwao manabii na mitume. je? ni halali watumishi wa mungu kuwa na utajiri wa kupindukia kama ilivyo kwa watumishi wengi sasa hivi ambao ni mitume, manabii, waalimu, maaskofu na nabii daud mashimo ametabiri mmoja wa marais wa nchi za afrika mashariki kufariki ndani ya mwaka ujao. pia ametabiri kuwa nyumba za lugumi

Related image with freemason wachungaji manabii hatari zaidi tanzania hawa hapa

Related image with freemason wachungaji manabii hatari zaidi tanzania hawa hapa